Gintong Kabataan Awards

1997 - 2017

Awardees Gintong Kabataan Award
2017
Natatanging Gintong Kabataan Igg. JOSE ANTONIO "KUYA JONATHAN" R. SY-ALVARADO (Calumpit)
Gintong Kabataang Bayani ROMMEL T. RAMOS (Baliuag)
Gintong Kabataan sa Kagalingan Pang-akademya at Agham (High School Level) MONETTE L. LUMAGUE (Pulilan)
Gintong Kabataan sa Kagalingan Pang-akademya at Agham (College Level) JUSTIN PAUL DC. MENDOZA (Bocaue)
Gintong Kabataan sa Larangan ng Sining at Kultura (Indibidwal) ABIGAIL C. DIONISIO (Sining Biswal)(Paombong)
JAN ROMMEL "JAK" O. ROBERTO (Sining sa Larangan ng Pagganap) (Pulilan)
CHRISTIAN "TRISTAN" S. RAMIREZ (Sining sa Larangan ng Pag-awit) (Pandi)
Gintong Kabataang Entreprenyur FRANKIE JOE J. SIONSON (City of Malolos)
Gintong Kabataan sa Larangan ng Paglilingkod Pamayanan (Indibidwal) RONALYN B. PORDAN (City of San Jose del Monte)
Gintong Kabataang Manggagawa FRANKIE JOE J. SIONSON (City of Malolos)
Dr. KENO C. PIAD (Professional Worker) (City of Malolos)
COUN. ERLENE LUZ V. DELA CRUZ (Government Worker) (Baliuag)
ALEXANDER E. GONZALES (Skilled Worker) (Guiguinto)
Gintong Kabataan sa Larangan ng Isports (Indibidwal) JACK DANIELLE S. ANIMAM (City of Malolos)
Special Citations ALLAN GEOFFREY G. CRUZ (Top 3, 2017 Licensure Examination for Teachers) (Baliuag)
Arch. JUDY ANN DC. LARIN (Top 3, 2017 Architecture Licensure Examination) (Plaridel)
LADY PRINCESS S. MARCELO (Top 1, 2016 Licensure Examination for Teachers) (San Ildefonso)
NORMANNIE H. SANTOS (Top fashion Designer) (City of Meycauayan)
ROMNICK L. BLANCO (Harvard Scholar) (San Miguel)
JAMES ALFRED DL. VENTURA (Mister Philippines Global 2017)
NITROUS IMAGE CREW (Champion, World of Dance Philippines) (Marilao)
YOUTH ORGANIZATION OF SAN ILDEFONSO (San Ildefonso)
Most Supportive Mayors (District I) Mayor CHRISTIAN NATIVIDAD III (City of Malolos)
Mayor JESSIE DE JESUS (Calumpit)
Most Supportive Mayors (District II) Mayor FERDINAND ESTRELLA (Baliuag)
Mayor JOCELLE AIMEE VISTAN (Plaridel)
Mayor ARNEL MENDOZA (Bustos)
Mayor AMBROCIO CRUZ, JR. (Guiguinto)
Most Supportive Mayors (District III) Mayor CARLA GALVEZ-TAN (San Ildefonso)
Mayor CIPRIANO VIOLAGO JR. (San Rafael)
Mayor GERONIMO CRISTOBAL, JR. (Norzagaray)
Most Supportive Mayors (District IV) Mayor RUSSEL PLEYTO (Sta. Maria)
Mayor JUANITO SANTIAGO (Marilao)
2016
Gintong Kabataan sa Larangan ng Akademya at Agham Sekondarya ARTHUR REINER V. DE BELEN (DRT)
Gintong Kabataan sa Larangan ng Akademya at Agham Kolehiyo GLADYS LEIGH P. MALANA (Bocaue)
Gintong Kabataan sa Larangan ng Sining at Kultura
(Indibidwal-Film Making)
JOSE LORENZO "PEPE" DIOKNO (Bulakan)
Gintong Kabataan sa Larangan ng Sining at Kultura
(Indibidwal-Performing Arts)
SHAIRA LENN O. ROBERTO a.k.a. "SANYA LOPEZ" (Pulilan)
KEN STEVEN A. CHAN a.k.a. "KEN CHAN" (Marilao)
Gintong Kabataan sa Larangan ng Sining at Kultura
(Grupo)
Malolos Maritime Fishery School and Laboratory Performing Arts Club
(MMFSL-PAC)
(City of Malolos)
Gintong Kabataang Entrepreneur FERDINAND P. TALBENITO, JR. (City of Malolos)
Gintong Kabataan sa Larangan ng Paglilingkod sa Pamayanan
(Indibidwal)
REYMOND R. GALVEZ (Balagtas)
Gintong Kabataang Manggagawa
(Professional Worker)
Abgdo. MICHAEL BARNEY R. ALMAZAR (Marilao)
Gintong Kabataang Manggagawa
(Government Employee)
BRYAN AMIEL F. DE JESUS (City of Malolos)
Gintong Kabataan sa Larangan ng Isports
(Indibidwal)
ANTHONY J. ROMAN (Marilao)
Special Citations RRYSHEL JASMINE R. RAMIREZ (Bocaue)
Gold Medalist, 12th ASEAn Taekwondo Federation Championship
RRYSHEL JASMINE R. RAMIREZ (Bocaue)
Gold Medalist, 12th ASEAn Taekwondo Federation Championship
SAMUELLE ISABELLA E. YACOB (Guiguinto)
Gymnastics
RYAN RICHARD R. TAMONDONG (Marilao)
Arts
JEREMY LAYUG (Calumpit)
Arts
MA. PATRICIA RIEGO DE DIOS (Pulilan)
Science / Medicine
Dr. ROSCOE CRUZ (Pulilan)
Science / Medicine
Arch. MARIEBELLE S. BULAONG (City of Malolos)
Architecture
Dr. Yanga's College (DYCI) Blue Ocean (Bocaue)
Robotics
JERICHO E. ESTRELLA (Guiguinto)
Journalism
MARK LOUIE G. BORNILLA (Plaridel)
Tourism
JESLYN D. SANTOS (Hagonoy)
Tourism
Abgdo. REGINALD M. ARCEO (Pulilan)
LAW
Abgdo. RONEL U. BUENAVENTURA (City of Malolos)
LAW
Abgdo. LARA CARMELA G. FERNANDO (Sta. Maria)
LAW
2015
Gintong Kabataan sa larangan ng Akademya at Agham
(Kolehiyo)
VINCENT PAUL DC. ZAFRA (Bocaue)
Gintong Kabataan sa larangan ng Akademya at Agham
(Sekondarya)
ACE C. FELICIANO (Calumpit)
Gintong Kabataang Manggagawa
(Professional Worker)
RIDA KATRINA T. REYES (City of Malolos)
Gintong Kabataang Manggagawa
(Government Worker)
GINO CARLO S. TORRES (Calumpit)
Gintong Kabataang Manggagawa
(Skilled Worker)
LINDSLEY S. CANOZA (San Rafael)
Gintong Kabataan sa larangan ng Sining at Kultura
(Sining Biswal)
JAYSON E. CORTEZ (City of Malolos)
Gintong Kabataan sa larangan ng Sining at Kultura
(Sining sa Pagganap)
NICOMAINE DEI C. MENDOZA (Sta Maria)
Gintong Kabataan sa larangan ng Sining at Kultura
(Sining sa Pagganap)
MICHAEL S. PANGILINAN (Pulilan)
Gintong Kabataan sa larangan ng Isports
(Indibidwal)
PRUDENCIA D. PANALIGAN (City of Meycauayan)
Gintong Kabataan sa larangan ng Isports
(Indibidwal)
JAIME I. VICEO V (San Rafael)
Gintong Kabataan sa larangan ng Isports
(Grupo)
Bulacan Softbal Team
(Norzagaray/(City of Meycauayan)
Gintong Kabataan sa larangan ng Paglilingkod sa Pamayanan
(Indibidwal)
ROBERT JAY N. RAMOS (Calumpit)
Gintong Kabataan sa larangan ng Paglilingkod sa Pamayanan
(Grupo)
CEU Malolos College of Management and Technology
(City of Malolos)
Gintong Kabataang Bayani PO3 JUNREL N. KIBETE
(Lungsod ng San Jose Delmonte)
Gintong Kabataang Entrepreneur SHIELA MARIE S. DELA PEÑA (Pulilan)
Gintong Kabataang Entrepreneur SHIELA MARIE S. DELA PEÑA (Pulilan)
Special Citations RACHEL ANN M. PEGASON (Marilao)
MIKA AEREEN M. REYES (Pulilan)
Dela Salle Lady Spikers
NIKKO SEAGAL T. NATIVIDAD (City of Malolos)
Grand Winner Gandang Lalaki (Showtime) ABS-CBN
CHRISTIAN S. RAMIREZ (Pandi)
GMA 7
MIKE GERALD M. MENDOZA (Sta. Maria)
Senior Gran Champion, Male Model of the World Category
VENICE ROSE L. CRISTOBAL (Hagonoy)
Grand Winner, Mini-Princess international 2015
PO2 RYAN S. CABANSAG (Bocaue)
PNP Heroism Medal
2014
Gintong Kabataang Bayani SEAN RODNEY S. ALEJO (Obando)
Gintong Kabataan sa Larangan ng Akademya at Agham
College Level
MA. CALINA L. GUILLERMO (Marilao)
Gintong Kabataan sa Larangan ng Akademya at Agham
High School Level
PATRICK ANGELO P. NARCISO (City of Malolos)
Gintong Kabataang Manggagawa (Professional Worker) STEVE F. DAILISAN (Marilao)
Gintong Kabataang Manggagawa (Skilled Worker) GERALD S. GARICADE (City of Meycauayan)
Gintong Kabataang Entrepreneur FRANCIS C. BAJET (Pulilan)
Gintong Kabataan sa Larangan ng Sining at Kultura
Musika
ANGELO A. MATEO (Sta. Maria)
Gintong Kabataan sa Larangan ng Sining at Kultura
Pagganap
CARL CHRISTIAN T. GUEVARRA (Calumpit)
Gintong Kabataan sa Larangan ng Paglilingkod sa Pamayanan
Grupo
KAPATID United Youth Association, Inc. (Pulilan)
Gintong Kabataan sa Larangan ng Paglilingkod sa Pamayanan
Indibidwal
MICHAEL B. ZAMORA
(City of San Jose Delmonte)
Gintong Kabataan sa Larangan ng Isports MARIA CECILIA R. VIRAY (City of Malolos)
Special Citations SHAIRRA LENN O. ROBERTO (Pulilan)
Engr. LEO V. PUNONGBAYAN (Guiguinto)
1st Placer Mechanical Engineering Licensure
KYLE ERNEST T. ESPIRITU (Calumpit)
Charming Actor of Bulacan (ABS-CBN)
SANDRA ANN "SANDY" R. TALAG (Guiguinto)
ROBBIE DELL MACATBAG (Marilao)
Philippine Cage Marathoners, Guinness World Records
A APPELLA GO (City of Malolos)
Grand Champion, Akapela Open 2013
Igg. JESSIE P. DE JESUS (Calumpit)
Most Supportive Mayors
Igg. AMBROSIO C. CRUZ, JR. (Guiguinto)
Most Supportive Mayors
Igg. JUANITO H. SANTIAGO (Marilao)
Most Supportive Mayors
2013
Gintong Kabataan sa Larangan ng Akademya at Agham
High School Level
CHERRY ANNE SALVA PLACIDO (St. Mary's College of Baliuag)
(San Rafael)
Gintong Kabataan sa Larangan ng Akademya at Agham
College Level
JONA MICAH V. ESPEJO (CEU Malolos)
(Marilao)
Gintong Kabataan sa Larangan ng Paglilingkod sa Pamayanan
(Indibidwal)
2nd Lt. OLIVER B. HERNANDEZ (RES)
(City of Malolos)
Gintong Kabataan sa Larangan ng Paglilingkod sa Pamayanan
(Grupo)
CL-LEAD Central Luzon Leadership and Empowerment Alliance for Development
(Plaridel)
Gintong Kabataang Manggagawa
(Professional Worker)
ARMANDO P. VALENCIA
(Paombong)
Gintong Kabataang Manggagawa
(Skilled Worker)
GENREV PAUL O. BACASNO
(City of Malolos)
Gintong Kabataang Entrepreneur RAVENAL R. QUIZON (San Ildefonso)
Gintong Kabataan sa Larangan ng Isports VLADIMIR S. EGUIA (San Ildefonso)
Gintong Kabataan sa Larangan ng Sining at Kultura
(Sining Biswal)
RAVENAL R. QUIZON (San Ildefonso)
Gintong Kabataan sa Larangan ng Sining at Kultura
(Broadcasting)
CRISANTO SALAMAT (Hagonoy)
Gintong Kabataang SK Officials
(SK Federation President)
Igg. RE-ANNE MAE FELICIANO MENDOZA (City of San Jose Del Monte)
Igg. JAYCEL R. SANTOS (Pandi)
Gintong Kabataang Bayani 1st Lt. JOHN KRISTOPHER RAMA (Norzagaray)
2nd Lt. FLORENCIO MIKAEL MENESES (Pulilan)
Special Citations Sto. Cristo Violin Ensemble (Pulilan)
Grand Champion Talentadong Pinoy Junior Edition
Sangguniang Kabataan ng Barangay Bulihan (City of Malolos)
gintong Kabataang SK Officials-SK Council
JAN ROMMEL O. ROBERTO a.k.a JAK ROBERTO (Pulilan)
GMA 7
2012
Gintong Kabataan sa Larangan ng Akademya at Agham
High School Level
ROBBY BRYAN DE GUZMAN
(City of Meycauayan)
Gintong Kabataan sa Larangan ng Akademya at Agham
College Level
CHRISTIAN D. CALONZO
(City of Malolos)
Gintong Kabataan sa Larangan ng Paglilingkod sa Pamayanan
Grupo
Upgrade Youth Hub
(City of Malolos)
Gintong Kabataan sa Larangan ng Paglilingkod sa Pamayanan
Indibidwal
ARIES JOHN S. PINEDA
(Pulilan)
Gintong Kabataang Manggagawa
(Professional Worker)
JEFFREY M. ESPINO
(San Miguel)
Gintong Kabataang Manggagawa
(Skilled Worker)
MARIA VENUS DC. BURGOS
(Bulakan)
Gintong Kabataang Entrepreneur FERDINAND V. ESTRELLA
(Baliuag)
Gintong Kabataan sa Larangan ng Isports CATHERINE C. PAREÑA
(City of San Jose Del Monte)
Gintong Kabataang SK Officials - SK Federation ARNOLD S. CASTRO, JR.
(DRT)
Gintong Kabataang SK Officials - SK Council SK Council of Parada
(Sta Maria)
Special Citation: Bb. Pilipinas 2nd Runner-Up ALI FORBES
(Sta. Maria)
Special Citation: Finalist, Talentadong Pinoy MELBELLINE CALUAG
(Guiguinto)
2011
Gintong Kabataan sa Larangan ng Akademya at Agham
High School Level
CARLO JEJOMAR PASCUAL P. SANCHEZ
(Bustos)
Gintong Kabataan sa Larangan ng Akademya at Agham
College Level
JERAMY C. MENDOZA
(Baliuag)
Gintong Kabataan sa Larangan ng Sining at Kultura
Sining sa Pagganap-Indibidwal
GLADYS ROSE R. SIDUCON
(Baliuag)
ALEXANDER M. ROXAS
(Sta Maria)
Gintong Kabataan sa Larangan ng Sining at Kultura
Sining sa Pagganap-Grupo
MHPNHS RONDALLA
(City of Malolos)
Kabataang Lingkod ng Calumpit (KLIC)
(Calumpit)
Gintong Kabataan sa Larangan ng Paglilingkod sa Pamayanan
Indibidwal
ROY A. GRAVADOR
(Sta. Maria)
Gintong Kabataang Manggagawa
Professional Worker
KATHRINA ANN F. DELA CRUZ
(Bocaue)
Gintong Kabataang Manggagawa
Skilled Worker
JEFREE M. NICOLAS
(Guiguinto)
Gintong Kabataang Entrepreneur BIENVENIDO M. CRUZ, JR.
(Bulakan)
Gintong Kabataan sa Larangan ng Isports
Indibidwal
JESSIE KHING DG. LACUNA
(Pulilan)
Gintong Kabataan sa Larangan ng Isports
Grupo
Malolos Shuttlers, Inc. (MSI)
(City of Malolos)
Gintong Kabataang SK Officials - SK Federation President JESSIE KHING DG. LACUNA
(Calumpit)
Gintong Kabataang SK Officials - SK Council SK Council of Sto. Cristo
(Pulilan)
2010
Gintong Kabataang SK Municipal President GABRIEL P. LOPEZ
(Calumpit)
Gintong Kabataang SK Baranggay Council Sangguniang Kabataan ng Barangay Sagrada Familia
(Hagonoy)
Special Citations RON RICHARD M. RAMIREZ (Bustos)
Jose Rizal Model Students of the Philippines Finalist
ALEXIS C. CASTRO (Marilao)
1st Runner Up GMA are you the Next Big Star
JULIAN EYMARD DL. PAGUILIGAN (City of Malolos)
Grand Winner 2010-2011, PLDT-DPc Telephone Directory Cover
MICHELLE S. DE GUZMAN (Guiguinto)
Leo Burnette Dubai Staff Employee of the Year 2008-2009
JOHN MARVIN C. NIETO a.k.a "YUL SERVO" (Baliuag)
Best Actor 35th Brussels International Film Festival
MENDIOLA IMMANUELLE (City of Malolos)
The Search for Welch's Hearth: Batang Bayani
CRISTINA BERNABE I. ADRIANO (City of Malolos)
1st Place-Optometry Licensure Examination
Next to Innocence (N21) (City of San Jose Del Monte)
Champion, NCCA Sayaw Pinoy 2009
ABIGAIL C. DIONISIO (Paombong)
1st Place - Art Association of the Philippines
MARIAN MICHELLE T. OBLEA (Obando)
Miss Phillippines Earth - Water 2008
PAUL ANTHONY E. CAPULE (City of Malolos)
Champion, Hong Kong international Long Distance Fin Swimming
The DYCI AVANT GARDES / Primes (Bulakan)
9th placer - World Robot Olympiad 2009
KENYO
Gintong Kabataan sa Larangan ng Akademya at Agham
High School Level
JOBELLE V. MARCIAL (San Ildefonso)
Gintong Kabataan sa Larangan ng Akademya at Agham
College Level
JOHN RUSSEL DS. CANOZA (Bustos)
Gintong Kabataan sa Larangan ng Sining at Kultura MICHAEL E. JACINTO (Sta Maria)
MELISSA MARIE R. RICKS (Pulilan)
BANDA 31 ORIGINAL (Sta Maria)
Gintong Kabataang Entrepreneur JUNE G. JOSON (City of Malolos)
Gintong Kabataang Mambabatas MARIAN S. RAMOS (Bulakan)
Gintong Kabataan sa Larangan ng Paglilingkod sa Pamayanan
Indibidwal
MARK ANTHONY R. LODRIGITO (Calumpit)
Gintong Kabataan sa Larangan ng Paglilingkod sa Pamayanan
Grupo
Earnest Support for Under (Bulakan)
2009
Gintong Kabataan sa Larangan ng Akademya at Agham KATHERINE M. MANALO (St. Mary's College of Baliuag)
MARIANNE N. SAN PEDRO (City of Malolos, U.P. Diliman)
Gintong Kabataan sa Larangan ng Isports MELVIN D. VILLEGAS (San Miguel)
Gintong Kabataan sa Larangan ng Sining at Kultura FROILAN L. CALAYAG (Paombong)
MAYNARD G. MANANSALA (Guiguinto)
CEU Malolos CHORALE (City of Malolos)
HIYAS HAGONOY FOLKORIC GROUP (Hagonoy)
Gintong Kabataan sa Larangan ng Pangangalakal (Young Entrepreneur) JOSPEH H. CALATA (Plaridel)
Gintong Kabataang Propesyonal JERRY D. CRUZ (Pulilan)
Gintong Kabataang Mambabatas (Young Legislator) KON. GINO CARLO S. TORRES (Calumpit)
Gintong Kabataang Manggagawa (Young Worker-Blue Collar Job) MARK ANTHONY DELA CRUZ (Sta. Maria)
Gintong Kabataan sa Larangan ng Paglilingkod sa Pamayanan FERNAN O. DEALCA (Calumpit) (Indibidwal)
UP LAKAN (Grupo)
Gintong Kabataan SK Barangay Officials SK Council of BarangaY (City of Malolos) (SK Council)
KON.MICHAEL JOHN L. SANTOS (Obando) (SK. Fed. President)
Special Citation GABRIELA ANN JANE "Ella" CRUZ (Angat) (Performing Arts)
ELYZAR "Jolas" P. PAGUIA (Guiguinto) (Performing Arts)
ROBERT MARION "Robi" DOMINGO (Pulilan) (Performing Arts)
EHRA MADRIGAL (City of Malolos) (Performing Arts)
MICHELL MADRIGAL (City of Malolos) (Performing Arts)
MA. CELINA GUILLERMO (Marilao) (Recipient of International Award)
MA. CHRISTIANA GUILLERMO (Marilao) (Recipient of International Award)
Gawad Pagkilala Para Sa Mga Natatanging Punong Bayan/Lungsod: Mayor JAMES DE JESUS (Calumpit)
Mayor ANASTACIA VISTAN (Plaridel)
Mayor EDGARDO GALVEZ (San Ildefonso)
Mayor EPIFANIO GUILLERMO (Marilao)
Inspirational Award MARIANNE KATRINA SIVILLA (Posthumous)
2008
Gintong Kabataan sa Larangan ng Akademya at Agham (High School Level) ARMANDO S. CELSO (Baliuag)
Gintong Kabataan sa Larangan ng Akademya at Agham (College Level) GLADDY A. EMILIA (City of Malolos)
Gintong Kabataan sa Larangan ng Sining at Kultura ALFREDO PAOLA D. VARGAS III (Sta. Maria)
Gintong Kabataan sa Larangan ng Sining at Kultura Sining sa Pagganap (Grupo) BULACAN STATE UNIVERSITY LAHING KAYUMANGGI (Dance Troupe)
Gintong Kabataan sa Larangan ng Sining at Kultura (Sining sa Literatura) JOB. A. PAGSIBIGAN (City of Malolos)
Gintong Kabataan sa Larangan ng Paglilingkod sa Pamayanan(Grupo) Samahan ng mga Kabataan para sa Magandang Kinabukasan (SKMK) (City of Malolos)
Gintong Kabataan sa Larangan ng Isports (Indibidwal) JOHN BILLY MAMARIL (Bocaue)
Gintong Kabataang Entreprenyur ENRICO AGUSTIN ROQUE (City of San Jose del Monte)
Gintong Kabataan sa Larangan ng Paggawa MELANIE BERNARDO (Hagonoy)
Gintong Kabataang Propesyonal NILO V. FRANCISO (City of Malolos)
Gintong Kabataang Mambabatas Igg. DENNIS D. SAN DIEGO (City of Malolos)
Special Citations JOLINA MARIE B. REYES
AARON JAYE A. JUNATAS
MELISSA MARIE RICKS
JEWEL MISCHE
BRYAN TERMULO
ENGR. RAINIER P. PATAWI
2007
Gintong Kabataan sa Larangan ng Akademya at Agham (High School) EZRA JOY R. TEMPLONUEVO (Balagtas)
Gintong Kabataan sa Larangan ng Akademya at Agham (College) HAROLD CEASAR T. VERAYO (Marilao)
Gintong Kabataan sa Larangan ng Sining at Kultura SAM MILBY (Marilao)
Sining sa Pagganap-Indibidwal MARIEL ILUSORIO (San Ildefonso)
Gintong Kabataan sa Larangan ng Sining at Kultura (Sining sa Pagganap- Grupo) PALIHANG HAGONOY (Hagonoy)
Gintong Kabataan sa Larangan ng Paglilingkod sa Pamayanan (Indibidwal) MONETTE PARIS M. MANGULABHAN (Baliuag)
Gintong Kabataan sa Larangan ng Paglilingkod sa Pamayanan (Grupo) NAGKAKAISANG KABATAAN PARA SA KAUNLARAN (NKPK) (Bulacan)
Gintong Kabataan sa Larangan ng Isports KARL VICTOR OCHOA (Calumpit)
JAY-R C. REYES (Marilao)
Gintong Kabataan Entreprenyur EDWIN M. ESPING
Gintong Kabataan sa Larangan ng Paggawa EDGARDO R. SANTIAGO (City of Malolos)
Gintong Kabataan sa Larangan ng Paggawa (Pagsasaka) JAYSON P. PARUMOG (Calumpit)
Gintong Kabataang Propesyonal MARC O. RAMOS (Obando)
Gintong Kabataang Mambabatas LORIE VINTA-SURIO (Plaridel)
Special Citations RUTH YUHICO DICDICAN (City of San Jose del Monte)
ROBIN D. SANTOS (San Rafael)
RONEL C. CANA (San Ildefonso)
BULACAN STATE UNIVERSITY (City of Malolos)
2006
Gintong Kabataang Bayani MARK ANGELO BIJASA SANTIAGO (City of San Jose del Monte)
Gintong Kabataan sa Larangan ng Akademya at Agham (High School) JERAMY C. MENDOZA (Baliuag)
Gintong Kabataan sa Larangan ng Akademya at Agham (College) RAVELTH B. CASTRO (City of Malolos)
Gintong Kabataan sa Larangan ng Sining at Kultura (Sining sa Pagganap-Indibidwal) GAUDENCIO "JAY-R" SILLONA III (Guiguinto)
Gintong Kabataan sa Larangan ng Sining at Kultura (Sining Biswal) NOLI P. MANALANG (Bocaue)
Gintong Kabataan sa Larangan ng Sining at Kultura(Sining sa Pagganap-Grupo) ORANGE and LEMONS (Baliuag & Plaridel)
Gintong Kabataan Entreprenyur JOCELLE AIMEE VISTAN-CASAJE (Plaridel)
Gintong Kabataan sa Larangan ng Isports CELINO S. CRUZ (Hagonoy)
Gintong Kabataang Propesyonal GLENN A. NEIRA (City of San Jose del Monte)
Gintong Kabataan sa Larangan ng Paggwa RONALD O. AQUINO (Marilao)
Gintong Kabataan SK Barangay Officials SANGGUNIANG KABATAAN NG BRGY. TUKTUKAN (Guiguinto)
2005
Gintong Kabataan sa Larangan ng Akademya at Agham (College Level) ARVI PERSAN P. LOPEZ (Balagtas)
Gintong Kabataan sa Larangan ng Akademya at Agham (High School Level) JOHNSON C. DAMIAN (San Rafael)
Gintong Kabataan sa Larangan ng Sining at Kultura (College Level) (Sining sa Pagganap - Indibidwal) MELANIE KYLE CALUMPAD (Calumpit)
Gintong Kabataan sa Larangan ng Sining at Kultura (Sining Biswal) CHRISTOPHER ENRIQUEZ PASCO (Norzagaray)
Gintong Kabataan sa Larangan ng Sining at Kultura (Sining sa Pagganap - Grupo) SINING BULAKENYO (City of Malolos)
Gintong Kabataang Entreprenyur JASON ONG-TAN (City of Malolos)
Gintong Kabataan sa Larangan ng Isports KRISTEL DAME C. TADEO (San Rafael)
Gintong Kabataan sa Larangan ng Paglilingkod sa Pamayanan (Indibidwal) JOEL PAOLO S. ESGUERRA (Pulilan)
Gintong Kabataan sa Larangan ng Isports JOHN RODNEY R. SANTOS (City of Meycauayan)
Gintong Kabataan sa Larangan ng Sining at Kultura MARK ANTHONY A. CARPIO
Gintong Kabataan SK Official ALEXIS C. CASTRO
Gintong Kabataang Mambabatas MARK ANTHOY P. DELA CRUZ
Special Citations DENMARK SEVILLA (Sining at Kultura)(City of Meycauayan)
JONATHAN MARIANO (Bronze medalist ng ASEAN Skills Competition) (Paombong)
Most Supportrive Mayors Mayor AMBROSIO "Boy" CRUZ, JR. (Guiguinto)
Mayor FELIX "Toti" OPLE (Hagonoy)
2004
Gintong Kabataan sa Larangan ng Akademya at Agham (High School) MARK ANTHONY R. LODRIGITO (Calumpit)
Gintong Kabataan sa Larangan ng Akademya at Agham (College) MARK LAWRENCE M. SANTIAGO (Balagtas)
Gintong Kabataang Mambabatas CHRISTIAN NATIVIDAD (City of Malolos)
Gintong Kabataang Propesyonal FRANCIS J. VICTORIA (City of Malolos)
Gintong Kabataan sa Larangan ng Paggawa ERLINDA L. GO (Marilao)
Gintong Kabataan sa Larangan ng Sining at Kultura (Indibidwal) ROMEO R. FORBES, JR. (Obando)
Gintong Kabataan sa Larangan ng Sining at Kultura (Grupo) KORO BULAKENYO (City of Malolos)
Gintong Kabataan sa Pagpapaunlad ng Pamayan (Grupo) GUIGUINTO SCHOLARS ASSOCIATION (Guiguinto)
Special Citations MA. ISABEL C. PASCUAL (Baliuag)
JOFFRE JAMES DC. VALERIA (Bocaue)
ARNEL DEL ROSARIO (Sta. Maria)
ALLENBY JIRO RAMOS (Sta. Maria )
JEFFREY SULIT (Pulilan)
ENRICO J. SAPITAN (Marilao)
ASHLEY IMLER (City of Malolos)
ROY JOSEF S. CUETA (City of Malolos)
EDWARD L. YUSON (Plaridel)
JOSELITO JAVIER (City of Malolos)
2003
Gintong Kabataang Entreprenyur FREDERICK EMERSON A. CASTRO (Pulilan)
Gintong Kabataan sa Larangan ng Sining at Kultura (Sining sa Pagganap) ANN ROXANNE BARCELO (Calumpit)
RODEL MAYOR FRONDA
Gintong Kabataan sa Larangan ng Paglilingkod sa Pamayanan (Grupo) KABATAANG DEL PILAR (Plaridel)
Gintong Kabataang Mambabatas RINO "Nono" VALERO CASTRO (San Rafael)
Gintong Kabataan sa Larangan ng Isports JOHN EROLLE T. MELENCIO (San Rafael)
Gintong Kabataang Propesyonal EDGARDO OCAMPO (Bulacan)
Gintong Kabataan sa Larangan ng Akademya at Agham (High Schoo ) KALVIN KIEL SANGALANG (City of Meycauayan)
Gintong Kabataan sa Larangan ng Akademya at Agham (College) CALVIN DELOS REYES (City of San Jose del Monte)
Gintong Kabataang Bayani Bro. RICHARD MICHAEL R. FERNANDO, S.J.
Special Citations MARICAR M. BALAGTAS (Plaridel)
CHERRYL COSIM (Hagonoy)
ARNOLD A. CLAVIO (Plaridel)
2002
Gintong Kabataan sa Larangan ng Akademya at Agham (High School Level) RAYMOND A. SALVADOR (Bocaue)
Gintong Kabataan sa Larangan ng Akademya at Agham (College Level) ALVIN A. LORENZO (Sta. Maria)
Gintong Kabataan sa Larangan ng Isports DIONE B. MACASU (San Miguel)
Gintong Kabataan sa Larangan ng Sining at Kultura ERNESTO C. BAGTAS, JR. (Obando)
Gintong Kabataang Entreprenyur JORGE ALLAN R. TENGCO (Baliuag)
Gintong Kabataang sa Larangan ng Paglilingkod sa Pamayanan (Grupo) YOUTH TO KAUNLARAN (Y2K) (Calumpit)
Gintong Kabataang Mambabatas MICHAEL C. FERMIN (Calumpit)
Gintong Kabataang Propesyonal ENRIQUE V. DELA CRUZ, JR. (Baliuag)
Gintong Kabataang Manggagawa ALVIN S. SILLANO (Guiguinto)
Special Citations SEPAK TAKRAW TEAM (Sta. Maria)
SERENA DARYMPLE
2001
Gintong Kabataang Mag-aaral (High School Level) MARK F. SAN GABRIEL (San Miguel)
Gintong Kabataang Mag-aaral (College Level) GLENN A. NEIRA (City of San Jose del Monte)
Gintong Kabataan sa Larangan ng Isports MARCIANO G. STA. MARIA (San Rafael)
Gintong Kabataan sa Larangan ng Sining LEDDA G. VINZONS (City of San Jose del Monte)
Gintong Kabataang Entreprenyur MA. SHEILA P. RILLERA (Bustos)
Gintong Kabataan SK Officials (GRUPO) SANGGUNIANG KABATAAN (Bulihan)
Gintong Kabataang Mambabatas GLENN B. SANTOS (Marilao)
Gintong Kabataang Propesyonal ATTY. DAISY A. GOROSPE (City of San Jose del Monte)
Gintong Kabataang Manggagawa RICHARD S. REYES (Pandi)
Special Citations VALENTIN SIMON (Hagonoy)
LIZANDRO SANTOS (Plaridel)
ELVIE NOLASCO (Sta. Maria)
2000
Gintong Kabataang Mag-aaral (High School Level) MARLON JAMES SALES (City of Meycauayan)
Gintong Kabataang Mag-aaral (College Level) MARY ANN JOAQUIN (Guiguinto)
Gintong Kabataan sa Larangan ng Isports MARK PARAGUA (Marilao)
Gintong Kabataan sa Larangan ng Sining ISAGANI FIEL (San Miguel)
Gintong Kabataan Young Farm Entrepreneur REYMUNDO REYES (Bustos)
Gintong Kabataang May Kapansanan AURELLO SANTOS (Pulilan)
Gintong Kabataang sa Larangan ng Paglilingkod sa Pamayanan(Grupo) KAPANALIG PULILAN
Gintong Bayani Award JOSEPH FLORES LAMBOSON (Plaridel)
Special Citation Award SPO4 DOLORES C. DE GUZMAN (Pulilan)
Gintong Kabataan SK Official (Chairman) District I ERWIN R. CARLOS (Calumpit)
Gintong Kabataan SK Official (Chairman) District II NORMAN MANIEGO (Baliuag)
Gintong Kabataan SK Official (Chairman) District III ERIC F. CAPARROS (San Ildefonso)
Gintong Kabataan SK Official (Chairman) District IV MA. LOURDES G. MACATULAD (Sta. Maria)
Gintong Kabataan SK Official (President) IAN S. DE GUZMAN (Balagtas)
Natatanging PESO Manager Dr. AURORA F. REYES (Pulilan)
1999
Gintong Lider ng Kabataan(Mag-aaral) MA. ROSARIO FRANCISCO (Bulacan)
Gintong Lider ng Kabataan(Hindi Mag-aaral) ALBERTO SACDALAN (Bustos)
Gintong Lider ng Kabataan(Mag-aaral) MA. ROSARIO FRANCISCO (Bulacan)
Gintong Kabataan sa Larangan ng Palakasan RICHELLE RUEDA (San Miguel)
Gintong Kabataan sa Larangan ng Sining JOLINA MAGDANGAL (Norzagaray)
Gintong Kabataan sa Larangan ng Paggawa DANILO CUNDANGAN, JR. (City of Malolos)
Gintong Kabataan sa Larangan ng Paggawa(Pagsasaka) ALDRIN VILLACORTA (San Ildefonso)
Gintong Kabataang Entreprenyur REYNALDO PEREZ (Balagtas)
Gintong Kabataan sa Larangan ng Pangangalaga, Pagpapaunlad ng Kapaligiran(Grupo) UNIVERSITY OF REGINA CARMELI "ADOPT A MOUNTAIN PROJECT" (City of Malolos)
Gintong Kabataan sa Larangan ng Pangangalaga, Pagpapaunlad ng Pamayanan(Grupo) SALAKAB (Calumpit)
Gintong Kabataan sa Larangan ng Pagpapaunlad ng Pamayanan(Kalinangang Kultural - Grupo) JEFARCA (Pulilan)
Gintong Kabataan sa Larangan ng Pagpapaunlad ng Pamayanan(Ispiritwal-Grupo) KAPANALIG STAFF (Plaridel)
Gintong Kabataan SK Official (Chairman) District I PAUL BRIAN R. SANTOS (Hagonoy)
Gintong Kabataan SK Official (Chairman) District II JULIUS V. FIGUEROA (Guiguinto)
Gintong Kabataan SK Official (Chairman) District III FELIPE D. DE GUZMAN (San Rafael)
Gintong Kabataan SK Official (Chairman) District IV GERALD M. GOMEZ (Obando)
Gintong Kabataan SK Official (President) DONATO C. VALERIO, JR. (Plaridel)
Natatanging PESO Coordinator ROSARIO Q. BAUTISTA (Baliuag)
1998
Gintong Kabataang Mag-aaral(High School Level) SENEN NIÑO T. PINENDA (City of Malolos)
Gintong Kabataang Mag-aaral(College Level) MAY ARLENE DE GUZMAN (Baliuag)
Gintong Kabataan sa Larangan ng Sining SALVADOR J. CHING (City of Malolos)
Gintong Kabataan sa Larangan ng Isports ANNALISA YU (Bustos)
Gintong Kabataan sa Larangan ng Ispiritwal ELISEO DELA CRUZ (City of Malolos)
Gintong Kabataan sa Larangan Muskia(Grupo) CATHEDRAL CHOIR OF Malolos (City of Malolos)
Gintong Bayani JOSE REY DE LEON (Hagonoy)
Gintong Kabataang Entreprenyur ARTEMIO F. DELA CRUZ (Balagtas)
Gintong Kabataan sa Larangan ng Paggawa ROLANDO C. RAMOS (Plaridel)
Gintong Kabataang Di-Nag-aaral(OSY) PABLITO CONCEPCION (Taliptip)
Gintong Kabataang SK Official (President) MICHAEL FERMIN (Calumpit)
Gintong Kabataang SK Official (Chairman) District I ELMER SANTOS (Hagonoy)
Gintong Kabataang SK Official (Chairman) District II ARNEL VELARDE (Bocaue)
Gintong Kabataang SK Official (Chairman) District III JONATHAN SANTOS (San Rafael)
Gintong Kabataang SK Official (Chairman) District IV MA.LOURDES MACATULAD (Sta. Maria)
Most Supportive Mayor RAMON PAGDANGANAN (Calumpit)
1997
Gintong Kabataang Mag-aaral JELLY G. VINTA (Plaridel)
Gintong Lider ng Kabataan(Hindi Mag-aaral) ARMANDO ANGELES (Baliuag)
Gintong Kabataan sa Larangan ng Isports GERRY C. DIÑO (Bustos)
Gintong Kabataan sa Larangan ng Sining CHRISTIAN JESS A. SUMAGUI (City of Malolos)
ENRIQUE V. DELA CRUZ (Baliuag)
Gintong Kabataan sa Larangan ng Paggawa JOSEFINO G. CALDERON (Pulilan)
Most Supportive Municipal Mayor District I RAMON M. PAGDANGANAN (Calumpit)
Most Supportive Municipal Mayor District II NORBERTO J. OLIVEROS (Plaridel)
Most Supportive Municipal Mayor District III JESUS VICEO (San Rafael)
Most Supportive Municipal Mayor District IV LEONCIO DURAN, JR. (Marilao)
SPECIAL CITATIONS IAN VENERACION (Sining) (Baliuag)
RESTITUTO ROQUE (BYSDF, Inc.) (Guiguinto)